CO-NELE CMP150 Injin Haɗa Siminti
Injin haɗa siminti mai ƙarfi lita 150 don haɗa siminti busasshe, siminti mai tauri, simintin zare, siminti mai nauyi, turmi, siminti mai rabin busasshe, simintin UHP; masu hana ruwa gudu, yumbu, gilashin ruwa;
Silinda mai sauke kayan haɗin CO-NELE CMP na duniya yana ɗaukar silinda mai zagaye kuma yana iya jure matsin lamba har zuwa 25Mpa.
Kwanciyar hankali yana da kyau kuma aikin ya fi kyau.
Layin mahaɗin ya dace da buƙatun abokin ciniki.
abubuwan da aka saka na ƙarfe masu jure lalacewa, layukan saman, da kuma ƙarfe masu yawan chromium;

Na'urar haɗa mahaɗin siminti na duniya CMP150
Akwatin gear na mahaɗin taurari
An ƙera kayan aikin saman da aka taurare ta hanyar CO-NELE (wanda ke da haƙƙin mallakar fasaha gaba ɗaya) wanda ke ɗaukar fasahar zamani ta Turai.
ƙasan hayaniya
ƙarfin juyi mai tsawo
mafi ɗorewa
Na baya: Injin haɗa siminti na duniya MP100 Na gaba: Injin haɗa siminti na duniya MP250