Fa'idodin Granulators na CEL10 a sikelin dakin gwaje-gwaje a gare ku:
- Nau'i daban-daban - Ana iya sarrafa nau'ikan daidaito daban-daban a cikin mahaɗin, daga busasshe zuwa filastik da kuma pasty.
- Sauri da inganci - Ana samun ingancin haɗawar Hiqh bayan ɗan gajeren lokacin haɗawa.
- Haɓaka ba tare da iyaka ba - Canja wurin sakamakon gwajin zuwa sikelin masana'antu yana yiwuwa.
Tsarin haɗakarwa mai sassauƙa mai ƙarfi don ayyuka masu ƙalubale a fannonin bincike, haɓakawa da ƙananan samarwa
Ana iya sarrafa kayan sarrafawa daga busasshe zuwa filastik da kuma pasty.
Granulators na CEL10 a sikelin dakin gwaje-gwajeAikace-aikace
Ana iya amfani da tsarin haɗa abubuwa masu aiki da yawa don aikace-aikace daban-daban,
misali don haɗawa, yin amfani da granulation, shafa, blending, warwatsewa, narkewa, cire fibers da sauransu.
Ana iya ƙara girman sakamakon gwaji a masana'antu.
Nau'inGranulators na Dakunan Gwaji
| Nau'i | Girman ƙasa (L) | Faifan fesawa | Paddle | Fitar da caji |
| CEL01 | 0.3-1 | 1 | 1 | Haɗa ɗaga ganga da saukewa da hannu |
| CEL05 | 2-5 | 1 | 1 | Haɗa ɗaga ganga da saukewa da hannu |
| CEL10 | 5-10 | 1 | 1 | Haɗa ɗaga ganga da saukewa da hannu |
| CR02 | 2-5 | 1 | 1 | Juya ganga mai haɗawa ta atomatik don sauke kaya |
| CR04 | 5-10 | 1 | 1 | Juya ganga mai haɗawa ta atomatik don sauke kaya |
| CR05 | 12-25 | 1 | 1 | Juya ganga mai haɗawa ta atomatik don sauke kaya |
| CR08 | 25-50 | 1 | 1 | Juya ganga mai haɗawa ta atomatik don sauke kaya |
KONELEGranulators na sikelin dakin gwaje-gwajeyi hadawa da kuma tacewa/haɗawa a cikin injin guda ɗaya.

Yumburai
Haɗaɗɗun sinadarai, na'urorin tace ƙwayoyin halitta, masu ƙarfafawa, mahaɗan varistor, mahaɗan hakori, kayan yumbu, masu niƙa, kayan niƙa, kayan oxide, ƙwallon niƙa, ferrites, da sauransu.
Kayan gini
Abubuwan da ke haifar da porosity ga tubali, yumbu mai faɗaɗa, pearlite, da sauransu.
Gilashi
Fodar gilashi, carbon, gaurayen gilashin gubar, da sauransu.
Aikin ƙarfe
Sinadarin zinc da gubar, aluminum oxide, silicon carbide, iron ma'adinai, da sauransu.
Sinadaran Noma
Takin lemun tsami, dolomite, takin phosphate, takin peat, mahaɗan ma'adinai, tsaban gwoza na sukari, da sauransu.
Kare Muhalli
ƙurar tace siminti, tokar ƙura, ƙura, ƙura, gubar oxide, da sauransu.
Baƙin carbon, foda na ƙarfe, zirconia



Na baya: Farashin mahaɗin da za a iya jefawa, cmp500 da CR19 Na gaba: Kyakkyawan suna ga mai amfani don amfani da rukunin yanar gizo mai hana ruwa amfani da mahaɗin da za a iya ƙera shi