Injin haɗa siminti na duniya, Injin haɗa siminti mai ƙarfi, Injin haɗa siminti, Injin haɗa siminti na shaft biyu - Co-Nele
  • Injin Haɗa Kwalta na AMS1200
Ƙarfin
Ƙarfin

Injin Haɗa Kwalta na AMS1200

Injin haɗa kwalta ya dace da nau'ikan haɗin zafi daban-daban, haɗin ɗumi da buƙatun haɗa siminti na kwalta.


  • Alamar kasuwanci:CO-NELE
  • Kera:Shekaru 20 na ƙwarewar masana'antu
  • Tashar jiragen ruwa:Qingdao
  • Sharuɗɗan Biyan Kuɗi:L/C,D/A,D/P,T/T

Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

AMS1200Injin Haɗa KwaltaSiffofi:
1. Ya dace da nau'ikan haɗin zafi daban-daban, haɗin ɗumi da buƙatun haɗa siminti na kwalta.
2. Yana amfani da babbar ƙofar fitarwa mai girman gaske, yana amfani da silinda don tuƙa haɗakar ba tare da kusurwoyi marasa ma'ana ba, kuma saurin fitarwa yana da sauri.
3. An sanya wa ƙofar fitarwa tsarin dumama da kariya don guje wa matsalar kayan da ke manne wa ƙofar fitarwa yadda ya kamata.
4. An yi amfani da ƙarfe mai jure lalacewa mai yawan chromium, wanda ke da ƙarfin juriya ga lalacewa.
5. Tsarin hatimin ƙarshen shaft na musamman mai jure zafi mai yawa, sanye take da tsarin shafawa ta atomatik, tsawon rai da sabis kuma babu buƙatar gyara da hannu.
6. Nau'in AMS na yau da kullun yana ɗaukar ƙirar akwatin rage masana'antu tare da saman haƙori mai tauri da kayan aiki na daidaitawa. Yana da tsari mai sauƙi, sauƙin kulawa, ƙarfi da dorewa.
7. Tankin hadawa na AMS na yau da kullun yana ɗaukar tsarin rabawa kuma an raba shi zuwa sassan sama da ƙasa tare da tsakiyar tsakiyar tankin hadawa. Tsarin ya dace kuma yana sauƙaƙa kula da mahaɗin.
8. Tsarin AMH da aka inganta ya ɗauki na'urar rage zafi mai siffar tauraro, wadda ke da ƙaramin tsarin watsawa, ingantaccen watsawa, da ƙaramin girman shigarwa, wanda hakan ya sauƙaƙa shirya na'urar haɗa na'urar.
9. Ana iya keɓance murfin saman na'urar haɗawa bisa ga buƙatun abokin ciniki don inganta sauƙin wadata.

Samfuri Nauyin gauraye Ƙarfin Mota Gudun juyawa Nauyin mahaɗi
AMS/H1000 1000kg 2 × 15KW 53RPM 3.2T
AMS\H1200 1200kg 2 × 18.5KW 54RPM 3.8T
AMS\H1500 1500kg 2 × 22KW 55RPM 4.1T
AMS/H2000 2000kg 2 × 30KW 45RPM 6.8T
AMS/H3000 3000kg 2×45KW 45RPM 8.2T
AMS/H4000 4000kg 2×55KW 45RPM 9.5T

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Tattaunawa ta WhatsApp akan Intanet!