CHS750 Injin haɗa siminti mai tagwaye Tsarin gini
1. Ana juyawa daidai gwargwado: An yi ta jujjuyawar rukunonin ruwan wukake da dama a cikin ganga mai siffar zagaye, ta yadda cakuda za ta yi kauri a cikin ganga, kuma cakuda za ta yi sauri da daidaito.
2. Tsarin ƙarami: Ƙofar fitarwa ta mahaɗin siminti na CHS750 tana aiki ne ta hanyar tsarin hydraulic da aka shigo da shi daga ƙasashen waje. Idan aka kwatanta da tsarin tuƙi na gargajiya, tana da halaye na ƙaramin tsari, aiki mai santsi, da kuma daidaitaccen wurin buɗe ƙofa.
3. Kyakkyawar kamanni: Injin haɗa siminti na CHS750 mai kwance biyu yana da tsari mai ƙanƙanta.
4. Matsewa mai kyau: Injin haɗa siminti na CHS750 mai kwance biyu yana ɗaukar hatimi uku, hatimin haɗin firam da famfon samar da mai na tsarin hydraulic, wanda zai iya hana babban shaft ɗin wuyan shiga cikin sauri da kuma haifar da zubewar slurry.
5. Gajeren lokacin zagayowar: saurin ruwan wuka na mahaɗin gabaɗaya shine 26 rpm, kuma saurin mahaɗin simintin siminti na CHS750 mai kwance biyu shine 29.3 rpm.
6. Aiki mai sauƙi: Injin haɗa siminti na CHS750 mai kusurwa biyu yana ɗaukar aiki da kansa sosai, ko dai lodi ne, sauke kaya ko samar da ruwa, kuma duk sassan sarrafa injin suna cikin akwatin lantarki, wanda yake amintacce kuma abin dogaro don amfani, mai sauƙin sarrafawa da kulawa.
Lokacin Saƙo: Yuli-03-2020

