Kamfaninmu yana tsayawa kan ainihin ka'idar "Quality na iya zama rayuwar ƙungiyar ku, kuma suna na iya zama ruhinta" don Mashahurin ƙira don karkatar da mahaɗar Eirich Mixer Ga Refractory, Don ƙarin bincike don Allah kar a yi shakka a tuntuɓe mu. Na gode - Tallafin ku yana ƙarfafa mu koyaushe.
Kamfaninmu yana tsayawa kan ainihin ƙa'idar "Quality na iya zama rayuwar ƙungiyar ku, kuma suna na iya zama ruhinsa" donInjin Mixer Kankare Tare Da, conele mixer, Mai Haɗawa Mai Ƙarfi na yanzu, A cikin shekaru, tare da high quality-sabis, na farko-aji sabis, matsananci-ƙananan farashin mu lashe ka amince da ni'imar abokan ciniki. A zamanin yau ana sayar da kayanmu a cikin gida da waje. Godiya ga goyon baya na yau da kullun da sabbin abokan ciniki. Muna gabatar da samfurin inganci da farashin gasa, maraba da na yau da kullun da sabbin abokan ciniki suna ba da haɗin gwiwa tare da mu!
Ma'aunin Fasaha
Ƙayyadaddun bayanai |
Lambar samfurin | CQM40 Mai haɗawa mai ƙarfi | Mai haɗawa CQM50 mai ƙarfi |
Aikace-aikace | Abubuwan Refractory / Ceramics / Fiber/Brick/Simintin gyare-gyaren da aka riga aka tsara |
Ƙarfin shigarwa | 60L | 75l |
Wuce iya aiki | 40L | 50L |
Waje taro | 48KG | 60KG |
Babban duniya (nr) | 1 | 1 |
Paddle (nr) | 1 | 1 |
Cikakken Hoton

Mai haɗawa mai ƙarfi na iya zama ƙira bisa ga ƙa'idar da ba ta dace ba ko ƙa'idar kwararar giciye.
Garanti mai inganci
Mai haɗawa mai ƙarfi zai iya samar da busassun turmi tare da ingantaccen inganci. Gidan hadawa kuma na iya juyawa. Kayan aikin mahaɗa tare da rotor matsayi na eccentric da kayan aiki da yawa. Kayan aiki yana jagorantar kayan motsi da tura kayan zuwa na'urar haɗawa. Mai jujjuyawar na iya sanya kayan haɗakarwa ta zama kamanni.
Babban inganci
An tsara mahaɗin mai mahimmanci bisa ga ka'idar da ba ta dace ba.Mafi kyawun halayen mahaɗin yana sa kayan su sami mafi kyawun haɗuwa a cikin ɗan gajeren lokaci.
Ƙananan amfani da makamashi
Idan aka kwatanta da nau'in mahaɗa na kwance na gargajiya, suna da babban amfani da ƙarfi.
Ƙananan lalacewa
Akwai sanye da alluran alloy a ƙasa da bangon bangon mahaɗin.Blade da scraper suna sanye da Galvalume. Lokacin rayuwa shine sau 10 fiye da mahaɗin nau'in kwance na gargajiya.

nuni

Na baya: Babban Lab ɗin Masu Kayayyaki Yin Amfani da Banbury Rubber Kneader/Lab Yi Amfani da Rubber Kneader/Lab Rubber Internal Mixer Qingdao Na gaba: Shahararriyar ƙira don karkatar da mahaɗar Eirich Mai Haɗaɗɗen Haɗaɗɗen Rarrabawa