Injin haɗa siminti na duniya, Injin haɗa siminti mai ƙarfi, Injin haɗa siminti, Injin haɗa siminti na shaft biyu - Co-Nele
  • Kyakkyawan suna ga mai amfani don amfani da rukunin yanar gizo mai hana ruwa amfani da mahaɗin da za a iya ƙera shi
Ƙarfin
Ƙarfin

Kyakkyawan suna ga mai amfani don amfani da rukunin yanar gizo mai hana ruwa amfani da mahaɗin da za a iya ƙera shi


  • Alamar kasuwanci:CO-NELE
  • Kera:Shekaru 20 na ƙwarewar masana'antu
  • Tashar jiragen ruwa:Qingdao
  • Sharuɗɗan Biyan Kuɗi:L/C,D/A,D/P,T/T

Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Tun lokacin da aka kafa kamfaninmu, yawanci yana ɗaukar ingancin kayayyaki a matsayin rayuwar kamfani, yana ci gaba da inganta fasahar samarwa, yana inganta ingantaccen samfuri kuma yana ƙarfafa tsarin gudanarwa mai kyau na kamfani akai-akai, bisa ga ƙa'idar ƙasa ta ISO 9001: 2000 don Kyakkyawan Suna ga Mai Amfani. Muna girmama tambayar ku kuma da gaske abin alfahari ne mu yi aiki tare da kowane aboki a duk faɗin duniya.
Tun lokacin da aka kafa kamfaninmu, yawanci yana ɗaukar ingancin kayayyaki a matsayin rayuwar kamfani, yana ci gaba da inganta fasahar samarwa, yana inganta samfura masu kyau da kuma ƙarfafa tsarin gudanarwa mai kyau na ƙungiya akai-akai, bisa ga ƙa'idar ƙasa ta ISO 9001: 2000 donMai haɗa siminti mai hana ruwa da mai haɗa siminti mai hana ruwaMasana'antarmu ta ƙunshi faɗin murabba'in mita 12,000, kuma tana da ma'aikata 200, daga cikinsu akwai manyan jami'ai 5 na fasaha. Mun ƙware a fannin samarwa. Muna da ƙwarewa mai kyau a fannin fitar da kayayyaki. Barka da zuwa tuntuɓar mu kuma za a iya amsa tambayar ku da wuri-wuri.
Injin haɗa na'urar haɗa na'urar co-nele ne ya ƙirƙiro ta bisa ga halayen kayan da ke hana ruwa shiga. Bayan an haɗa kayan da ke hana ruwa shiga sosai, ana haɗa shi yadda ya kamata don samar da kayan da ke da inganci iri ɗaya da kuma kyawawan ƙwayoyin halitta.

Fasali na haɗakarwa mai ƙarfi

Mai haɗa mai juyi yana amfani da ƙarfin ganga da kuma tilastawa na rotor mai tayar da hankali. Tasirin haɗawa yana wakiltar duk masu haɗa mai juyi. Mai haɗa mai juyi yana haɗa ganga biyu na ƙirar ganga mai juyi tare da mai haɗa don samar da cakuda mai girma uku, yana haɗa babu kusurwa mara kyau, daidaito mai yawa, saurin haɗawa cikin sauri, fitarwa mai sauri da tsabta. Mai haɗa mai juyi yana da tsarin haɗawa mai ƙarfi amma baya haifar da lalacewa ko lalacewa ga kayan.

Menene ayyukan mahaɗin mai jurewa?

Inganta halayen gyare-gyare na abubuwan da ke hana ruwa gudu sosai;

Laka da aka gauraya ta yi daidai kuma ta yi kama da juna, kuma ba ta rabuwa;

A ƙarƙashin manufar tabbatar da plasticity, yawan cakuda yana da yawa, kuma babu sassauƙan laka.

Siffofin tsarin mahaɗan da ba su da ƙarfi

1. Injin haɗakarwa mai hana ruwa amfani da fasahar haɗakarwa da aka tsara a kimiyyance, kuma haɗawar na iya cimma mafi kyawun watsawa da daidaito;

2. Tsarin kayan haɗin injin ba shi da rikitarwa, ƙirar gabaɗaya ƙarami ce, kuma aikin yana da aminci kuma abin dogaro.

3. Tsarin da ya dace na injin haɗa kayan haɗin yana sa haɗin ya zama cikakke, kuma an sanya na'urar cire kayan da za a iya cirewa don sa fitar da kayan ya zama mai sauri da tsafta kuma mai sauƙin tsaftacewa;

4, tsarin sarrafawa mai kyau, zai iya gudanar da aiki daidai, ingantaccen aiki, ƙarancin amfani da wutar lantarki

5. Tsarin kayan haɗin musamman don dacewa da haɗa kayan aiki iri ɗaya. An yi wa dukkan kayan aikin magani da juriyar lalacewa da juriyar tsatsa. Sassan da ke da alaƙa suna da ƙarfi da dorewa, kuma jimlar gazawar kayan aikin yana da ƙasa kuma yana da sauƙin kulawa;

6. Kayan aikin haɗakarwa masu hana ruwa shiga suna da kyakkyawan aikin rufewa kuma suna hana gurɓatar da mahaɗin yadda ya kamata ta hanyar muhalli.

 

mahaɗin da za a iya amfani da shi wajen haɗa kaya

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Tattaunawa ta WhatsApp akan Intanet!