Cikakkun bayanai game da mahaɗin siminti na duniya
Yanayi:Sabo
Wurin Asali: Shandong, China (Babban Gida)
Sunan Alamar: CO-NELE
Lambar Samfura: CMP500
Ƙarfin Mota: 18.5kw
Ƙarfin Haɗawa: 18.5KW
Ƙarfin Caji: 750L
Ƙarfin sake ɗaukar kaya: 500L
Gudun Haɗa Ganga: 35r/min
Yanayin Samar da Ruwa:Aikin Famfon Ruwa
Lokacin Zagaye: 60s
Hanyar Fitarwa: Na'ura mai aiki da karfin ruwa ko Pneumatic
Girma:2230*2080*1880mm
An bayar da sabis bayan tallace-tallace: Injiniyoyi suna samuwa don injinan sabis a ƙasashen waje
Launi: Zaɓaɓɓen ɗagawa
Ƙarfi: 4kw Ɗagawa
Gudun: 0.25m/s
Sunan Samfurin: Injin Haɗa Siminti na Planetary
Ƙarfin Na'ura Mai Aiki::2.2kw
Bayanin Samfurin
Injin Haɗawa na Duniya Mai Tsaye na Siminti
Tsarin CMP na Vertical Shaft Concrete Planetary Mixer yana amfani da fasahar Jamus kuma ana amfani da shi don haɗa siminti. Ba wai kawai yana aiki a cikin siminti na gama gari ba, simintin da aka riga aka yi amfani da shi, har ma a cikin simintin da aka yi amfani da shi sosai. Yana da Tuki Mai Tsayi, Ingantaccen Haɗawa, Haɗawa Mai Kama da Haɗi, Hanyar Fitar da Ruwa da yawa, Feshin Ruwa na Musamman da aka ƙera kuma mai sauƙin kulawa kuma babu matsalar zubewa. Ana amfani da shi sosai wajen samar da tubalan gini da sassan da aka riga aka yi amfani da su, kuma ana iya amfani da shi don samar da simintin ƙarfe da aka ƙarfafa, siminti mai launi da turmi cdry, da sauransu.

Tsarin gear
Tsarin Tuki ya ƙunshi injin da kayan aikin saman da aka taurare. Haɗin mai sassauƙa da haɗin hydraulic (zaɓi) yana haɗa injin da akwatin gear. An tsara akwatin gear bisa ga fasahar zamani ta Turai. Ko da a cikin yanayi mai tsauri na samarwa, akwatin gear zai iya rarraba wutar lantarki yadda ya kamata da kuma daidai ga kowace na'urar haɗa kayan haɗin, yana tabbatar da aiki na yau da kullun, kwanciyar hankali mai yawa da ƙarancin kulawa.
Na'urar Haɗawa
Haɗawa dole ne a yi ta hanyar haɗakarwa da juyawar da duniyoyi da ruwan wukake masu juyawa ke yi. An tsara ruwan wukake a cikin tsarin parallelogram (wanda aka yi wa lasisi), wanda za a iya mayar da shi 180 don sake amfani da shi don ƙara tsawon rayuwar sabis. An tsara na'urar gogewa ta musamman bisa ga saurin fitarwa don ƙara yawan aiki.


Na'urar Fitar da Caji
Dangane da buƙatun abokan ciniki daban-daban, ana iya buɗe ƙofar fitarwa ta amfani da na'urar ruwa, ta iska ko ta hannu. Yawan ƙofar fitarwa ya kai uku a mafi yawan lokuta don buɗewa. Kuma akwai na'urar rufewa ta musamman a ƙofar fitarwa don tabbatar da cewa hatimin ya yi daidai.
Na'urar Wutar Lantarki ta Hydraulic
Ana amfani da na'urar samar da wutar lantarki ta musamman da aka tsara don samar da wutar lantarki ga ƙofofi fiye da ɗaya da ke fitarwa. A lokacin gaggawa, ana iya buɗe waɗannan ƙofofin da hannu.

Lokacin Saƙo: Satumba-10-2018
