Apẹẹrẹ ẹ̀rọ amúlétutù kọnkéréètì rọrùn, ó pẹ́ tó, ó sì kéré. Ó ṣe àǹfààní fún onírúurú ọ̀nà, ẹ̀rọ amúlétutù onígun méjì sì rọrùn láti tọ́jú, ó sì rọrùn láti tọ́jú.
A le lo alupọ kọnkérétì láti da gbogbo onírúurú ṣiṣu, kọnkéré gbígbẹ àti líle àti gbogbo onírúurú amọ̀. Ohun èlò ìdarí náà ní àwòrán tí ó rọrùn, agbára ìdarí díẹ̀, ohun èlò ìdarí dídán, àti ohun èlò ìdarí ohun èlò pàtàkì lè dín àǹfààní láti lẹ̀ mọ́ aasì ohun èlò kù. Ìwọ̀n aasì kéré, nítorí náà dídára ìdapọ̀ ohun èlò ìdarí méjì-shaft dára gan-an.
Nígbà tí ẹ̀rọ amúlétutù bá ń ṣiṣẹ́, ọ̀pá yíyípo náà ń darí àwọn abẹ́ láti gé, fún pọ̀, kí ó sì yí ohun èlò inú sílíńdà náà padà láti jẹ́ kí ohun èlò náà dàpọ̀ déédé nínú ìṣípo oníwà ipá, nítorí náà dídára ìdàpọ̀ náà dára, iṣẹ́ rẹ̀ sì ga.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Feb-26-2019

