Fasahar sarrafa CO-NELE-an tabbatar da ita a masana'antar mai tsaurin ra'ayi a duk duniya
tsawon shekaru da yawa yanzu, co-nele tana bayar da fasahohin zamani don shirya sinadarai masu hana ruwa gudu.
Ana buƙatar ra'ayoyi masu hankali da kuma masu hangen nesa na gaba game da tsarin aiki don samfuran ƙarshe don biyan sabbin buƙatun inganci na yau. Co-nele yana aiki tare da mai siye wajen inganta tsarinsa kuma yana samar da duk abin da yake buƙata - daga haɗawa, ciyarwa da fasahar sarrafawa zuwa kammala layukan samarwa - duk daga tushe ɗaya.
fasahar hadawa
Na'urar tana da sassauƙa don biyan duk wani ɓangare na shirye-shiryen kayan da ba su da tsauri, ko busasshe ko danshi
fasahar yin pelleting
haɗa ƙwayoyin pelletizers don ƙayyadaddun girman hatsi (haɗawa da yin pelletizing a cikin raka'a ɗaya kawai - mahaɗin co-nele mai ƙarfi)
Fasaha niƙa
injin niƙa yumbu don niƙa busassun yumbu da kuma yumbun da aka jika a rami (svz)
injin niƙa mai ƙarfi don busasshiyar da kuma rigar fine-nitting na kayan tauri
aunawa da isar da abinci
Ana ciyar da dukkan sassan daidai da tsarin haɗin ta hanyar tsarin atomatik wanda aka haɗa shi da halayen kayan masarufi da ƙari a gefe guda kuma tare da isar da kaya
tsarin sarrafawa, lodawa da sarrafawa a ɗayan ɓangaren.
Fasahar sarrafawa da sarrafa tsari
Sa ido da inganta dukkan samarwa
tsari, gami da sarrafa dabara ta mai kula da rukunin. Tsarin gaba na matakan kula da gidaje da takardu ta yanar gizo tare da
fakitin manhajar ServiceEpert.
injiniyan tsari
Ana gwada kowane aikace-aikace kuma an inganta shi a cikin sigogin tsarinsa a cibiyar gwaji ta co-nele. Ana iya gudanar da gwajin samar da kayayyaki a wurin tare da injinan haya,
Injiniyan tsirrai
Ana amfani da sakamakon gwaje-gwajen injiniyan tsari a matsayin tushen ƙira na'urori masu zaman kansu da cikakkun layuka. Wajen tsara ra'ayoyin, ana ba da izinin biyan kuɗi ga wasu dalilai kamar H
kewayon samarwa, iya aiki, matakin sarrafa kansa, amincin aiki da kariyar muhalli.
ayyuka
Horar da ma'aikatan aiki da kulawa. Haɗawa/shigarwa a masana'antar, yin aiki da kuma samar da kayayyakin gyara a duk faɗin duniya.
Kamfanoni a duk faɗin duniya suna amfani da fasahar EIRICH cikin nasara wajen shirya samfuran da ba su da inganci.
CO-NELE tana da ƙwarewa ta musamman a cikin
wadannan yankunan samfura
■ kayayyakin da aka ƙera
-jikin latsawa don duk nau'ikan tubali
haka kuma a matsayin gauraye masu zafi
mahadi don tubalin da ke hana haske, mahaɗan kumfa
■ kayayyakin da ba a yi musu ƙera ba
girgiza mai yawa, jefawa, tamping
da kuma hada-hadar bindigogi
mahaɗan hana zafi
turmi da simintin cikawa
■ kayan aiki na musamman
gauraye da ƙwayoyin oxide don yumbu
da kayan yumbu marasa oxide
gauraye don yumbu
kayan zare
■ kayan da aka riga aka tsara
Lokacin Saƙo: Yuni-28-2018

